All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019: SDP governorship candidate, Bashir Adamu speaks on defecting to PDP

Khad Muhammed
News

Omisore Denies Knowledge Of ‘So-Called Suspension’ By Afenifere

Khad Muhammed
News

2019 AFCON: What Mikel Obi told me about playing for Nigeria...

Khad Muhammed
News

APC: Ambode meets Sanwo-Olu, forms unified campaign team

Khad Muhammed
News

Sanwo-Olu Joins Ambode At Lagos Governor’s Advisory Council Meeting

Khad Muhammed
News

New Minimum Wage: Shehu Sani backs labour, tells governors what to...

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Governor Fayemi backs agitations for review as workers...

Khad Muhammed
News

2019: Kwankwaso will regret hijacking Kano PDP, Buhari’s votes in North...

Khad Muhammed
Law

Ekiti CJ slams Fayose over ‘absurd court complex’

Khad Muhammed
News

Nigerian doctors successfully separate conjoined twins in Abuja hospital [PHOTOS]

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...