All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

FG Donates $500k To Support Guinea Bissau Election

Khad Muhammed
News

N-Power exposes beneficiaries dismissed from scheme

Khad Muhammed
News

PDP in shock as INEC recognises Kashamu’s faction

Khad Muhammed
News

Osun election: Police arraigns Davido’s Uncle Ademola Adeleke over WAEC saga

Khad Muhammed
News

El-Zakzaky: APC chieftain warns FG, Shi’ites

Khad Muhammed
Entertainment

WAEC: Why Buhari is Nigeria’s most successful ‘fraudster’ in history –...

Khad Muhammed
News

N30,000 minimum wage: What Gov. Dickson will do for Bayelsa workers...

Khad Muhammed
News

2019: Nigerians In The Diaspora To Vote For Presidential Candidate on...

Khad Muhammed
News

Minimum wage :Bayelsa Government Agrees To Pay N30,000

Khad Muhammed
News

I Made N5.6m In Three Years, Donald Duke Tells INEC

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...