All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Education

Hoodlums sack students in Delta secondary school as principal raises alarm

Khad Muhammed
News

Buhari Dines With Aggrieved APC Aspirants

Khad Muhammed
Law

Court Adjourns Case Seeking Buhari’s Impeachment Till November 26

Khad Muhammed
News

‘He Will Treat South-West With Disdain’ — Yoruba Youth Say No...

Khad Muhammed
News

Ganduje: How Nigerians reacted to third video of Kano governor allegedly...

Khad Muhammed
News

Senator Adeleke expresses faith in judiciary

Khad Muhammed
News

APC chieftain resigns, gives reasons

Khad Muhammed
Entertainment

After Brief Illness, Queen Salawa Abeni Says She’s Back

Khad Muhammed
News

PDP, INEC Disagree On List Of Ogun Candidates

Khad Muhammed
News

Kaduna crisis: Goni Gora residents express shock over El-Rufai’s alleged threat...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...