All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Atiku berates Buhari for planning to sell public assets

Khad Muhammed
News

Two APC lawmakers, senatorial aspirants, others allegedly decamp to PRP in...

Khad Muhammed
Entertainment

Tyler Perry Says He’s Ready To ‘Kill Off’ Madea

Khad Muhammed
News

FG speaks on video of Nigerians ‘suffering’ in Angola

Khad Muhammed
Crime

Police Confirm Arrest of 400 Shi’ites For ‘Disturbing Public Peace’

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Labour declares readiness for strike

Khad Muhammed
News

2,000 Cows Destroy 750 Hectares Of Rice Plantation In Taraba

Khad Muhammed
News

Wike speaks on governors’ meeting with Buhari, Obi’s candidature

Khad Muhammed
News

TSA: Payers to bear service charge as FG’s new tariff regime...

Khad Muhammed
News

Archbishop Chukwuma hails Ugwuanyi’s commitment to children’s welfare

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...