All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Ex-Benue Speaker Stephen Tsav Dumps PDP For APC

Khad Muhammed
News

2019: Umahi reacts to Fashola’s claim that Buhari will return power...

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho takes another swipe at Man United’s board

Khad Muhammed
News

Kaduna crisis: Makarfi speaks on murder of Adara monarch

Khad Muhammed
News

FCMB opens ultra-modern branch in Karu, Nasarawa

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Al-Mustapha also blames Military for failure to submit certificate

Khad Muhammed
News

Ojukwu weeping uncontrollably in his grave over ‘betrayal’ from Obiano, Oye...

Khad Muhammed
News

Again, butchers clash with Oyo task force team over relocation order

Khad Muhammed
News

Dele Momodu reacts to Buhari’s failure to produce WAEC certificate, warns...

Khad Muhammed
News

Super Eagles to face Uganda in international friendly November 20

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...