All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

APC crisis: Angry protesters storm ICPC office, demand Oshiomhole’s resignation, prosecution

Khad Muhammed
Education

NECO announces new dates for Nov/Dec SSCE

Khad Muhammed
Crime

LG security guard nabbed for allegedly having anal sex with male...

Khad Muhammed
Crime

Police gives update on kids found dead in freezer

Khad Muhammed
News

12-year-old boy drowns in Kano

Khad Muhammed
Education

Over 40 students injured as two girls’ schools fight in Yobe

Khad Muhammed
News

Benue: Ortom reveals why he is now paying workers salary, says...

Khad Muhammed
News

Fayemi demands refund of N21bn spent on federal roads in Ekiti...

Khad Muhammed
News

What Mourinho did to me at Manchester United – Adnan Januzaj

Khad Muhammed
News

It Will Be Strange For APC To Have ‘Graveyard’ Peace, Says...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...