All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Health

NCDC announces 149,882 recoveries as at March 25

Khad Muhammed
Education

University of Ibadan announces date for post-UTME

Khad Muhammed
News

Why Nigeria’s Anthony Joshua May Not Stand A Chance Against Fury...

Khad Muhammed
News

Nigeria must join the rest of the world to protect rights...

Khad Muhammed
Health

Reps approve establishment of more Orthopedic hospitals in Edo, Plateau and...

Khad Muhammed
Crime

Policeman kills colleague while trying to arrest suspect in Abia

Khad Muhammed
News

PMS: NNPC says it can’t bear N120bn monthly subsidy

Khad Muhammed
News

Buhari will be removed if blood of Sunday Igboho, Nnamdi Kanu,...

Khad Muhammed
News

Current Insecurity Is PDP Investment In Nigeria—Voice Of Nigeria DG

Khad Muhammed
Crime

Bandits kill 20 vigilantes, one soldier in Niger

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...