All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Health

Brazil’s coronavirus cases surge to new daily record of over 90,000

Khad Muhammed
News

[Breaking] Insecurity: 6 Super Tucanos to arrive Nigeria in 4months —...

Khad Muhammed
News

Certificate forgery: Gov Obaseki floors APC in court

Khad Muhammed
News

Kano Pillars stroll to 2-0 win over Kwara United

Khad Muhammed
News

FG tackling challenges of relocation of services, compensations slowing down Lagos-Ibadan...

Khad Muhammed
News

Stock market bearish again, indices down by 0.04%

Khad Muhammed
News

PDP committee throws Presidential ticket open

Khad Muhammed
News

AC Milan vs Man Utd: Solskjaer announces squad for Europa League...

Khad Muhammed
News

‘A bright star is gone’ – Goodluck Jonathan reacts to death...

Khad Muhammed
Health

WHO reacts as countries in EU suspends AstraZeneca COVID-19 vaccine

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...