All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

50 arms-bearing herdsmen arrested in 3 states

Khad Muhammed
News

EPL: Premier League’s top earners revealed [Top 25]

Khad Muhammed
Agriculture

Nigeria generated $150m from coconut oil in 2020 — Minister

Khad Muhammed
News

Nigerians eagerly await Tinubu’s emergence in 2023 — Group

Khad Muhammed
News

Europa League: Arsenal handed triple injury boost ahead of Slavia Prague...

Khad Muhammed
Law

Financial Autonomy: Judiciary workers shut down Katsina courts

Khad Muhammed
News

CAN hails Usman Alkali Baba’s appointment as acting IGP

Khad Muhammed
Entertainment

Burna Boy, Davido, Funke Akindele, Wizkid make Forbes Africa icons’ list

Khad Muhammed
News

Makinde looses Permanent Secretary, Wasiu Gbadegesin

Khad Muhammed
News

Buhari’ll still travel for routine medical checkup – Presidency replies critics

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...