All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Chelsea: Ziyech told it’s best for him to leave club this...

Khad Muhammed
News

PDP condems sack of 3,618 workers by Kaduna Governnent

Khad Muhammed
News

Nollywood Actor, Bruno Iwuoha Dies At 68

Khad Muhammed
News

Aliko Dangote is a ‘Corona Warrior’ – Buhari

Khad Muhammed
Health

Strike: Nigerian govt, doctors sign new agreement

Khad Muhammed
News

Gunmen attack traditional ruler in Ekiti

Khad Muhammed
News

EPL: Lampard speaks on rejecting new jobs since he was sacked...

Khad Muhammed
News

Chelsea: Why I trusted Mason Mount, made him captain – Lampard

Khad Muhammed
News

Southern Kaduna people accuse FG, Kaduna govt of neglect

Khad Muhammed
News

Melaye to chair PDP screening committee for South-West congress

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...