All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Man dies making love to young girlfriend in Awka hotel

Khad Muhammed
News

Senate fires back at Buhari over 2019 election budget claim

Khad Muhammed
News

Nigerians Are Frustrated, Says Obasanjo

Khad Muhammed
News

2019 presidency: I’ve not seen anyone regretting not voting Buhari in...

Khad Muhammed
News

2019 Election: Banky W joins politics, emerges house of reps candidate

Khad Muhammed
News

I’ve Never Been Declared Mentally Unstable, Sanwo-Olu Tells INEC

Khad Muhammed
News

NEMA: Stop insulting Osinbajo – Yoruba group warns Dogara

Khad Muhammed
News

Ondo Assembly crisis: 18 lawmakers report Gov Akeredolu, APC chairman, Police...

Khad Muhammed
News

2019: Fears Over Imo APC As Okorocha, Uzodinma Fight Dirty

Khad Muhammed
Law

Osun election : Tribunal relocates to Abuja

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...