All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

2019 elections: PDP plotting to operate ‘container economy’ – Tinubu

Khad Muhammed
News

EPL: Marcus Rashford speaks on joining Liverpool

Khad Muhammed
News

Agbaje reveal why he Parted Ways With Tinubu

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Why I closed Buhari’s campaign office in Oyo –...

Khad Muhammed
News

Father Mbaka behaving like infidel, devil now speak through many pastors...

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho to swap Pogba for two Juventus players

Khad Muhammed
News

36 States’ Debt Profile Doubles over 4 Years

Khad Muhammed
News

Why We Wanted Lawan As Senate President – Tinubu

Khad Muhammed
Entertainment

2019: INEC appoints Adesua, Ebuka, Cobhams, Ayefele as ambassadors

Khad Muhammed
News

Buratai gets ultimatum to account for spendings on Army operations

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...