All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

37 SDP Chairs Fault Duke’s Sacking, Reject Gana

Khad Muhammed
News

VP debate: President Buhari’s camp lists Peter Obi’s ‘biggest lies’

Khad Muhammed
News

2019 elections: PDP speaks on hiring Russian hackers to manipulate INEC’s...

Khad Muhammed
News

Fayose tells Buhari to resign and go home

Khad Muhammed
News

How Aisha exposed Buhari’s failure – Ango Abdullahi

Khad Muhammed
News

FRSC reacts to death of its Officer in auto crash

Khad Muhammed
News

Buhari remains best president Nigeria ever had – Presidency

Khad Muhammed
Entertainment

Offset apologises to Cardi B, begs her to accept him back

Khad Muhammed
Entertainment

The Game, T.I, 50 Cent beg Cardi B to take back...

Khad Muhammed
News

Femi Fani-Kayode: Are you Buhari or Jubril?

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...