All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Policeman kills colleague while trying to arrest suspect in Abia

Khad Muhammed
News

PMS: NNPC says it can’t bear N120bn monthly subsidy

Khad Muhammed
News

Buhari will be removed if blood of Sunday Igboho, Nnamdi Kanu,...

Khad Muhammed
News

Current Insecurity Is PDP Investment In Nigeria—Voice Of Nigeria DG

Khad Muhammed
Crime

Bandits kill 20 vigilantes, one soldier in Niger

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea midfielder, Kante picks up injury on international duty

Khad Muhammed
News

Labour Party inaugurates Cross River chapter

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea named English club of the decade [See Top 7]

Khad Muhammed
News

AFCON 2022: All the countries that have qualified so far

Khad Muhammed
Health

30 schoolgirls hospitalized in Sokoto over strange disease

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...