All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

EPL: Wenger gives verdict on Ronaldo’s return to Man Utd, reveals...

Khad Muhammed
Crime

Trader docked for allegedly biting, swallowing woman’s nipple

Khad Muhammed
Crime

FG approves recruitment of 20,000 policemen

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija: Tega breaks down in tears during diary session

Khad Muhammed
News

EPL: Why Harry Kane is better than Cristiano Ronaldo – Agbonlahor

Khad Muhammed
News

Presidency discloses real reasons Buhari sacked two Ministers

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom: Court upholds APC ward congresses

Khad Muhammed
Entertainment

Again, Wizkid sells out tickets for UK concert at O2 Arena

Khad Muhammed
News

EPL: Wenger reacts to Arsenal’s poor start, speaks on taking over...

Khad Muhammed
Crime

Joint security team kills bandits in Niger

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...