All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Election 2023

Tinubu felicitates with Kwarans for their 2019 political liberation

Khad Muhammed
Law

Nnamdi Kanu’s lawyer sues Malami for defamation

Khad Muhammed
Arewa

18 dead, 40 injured In Kebbi auto crash

Khad Muhammed
More

Giving money to your rich parents doesn’t carry any blessing –...

Khad Muhammed
Election 2023

Stop ranting like little kids – HURIWA tells APC, PDP candidates

Khad Muhammed
Election 2023

Unknown gunmen attack INEC office in Enugu, kill policeman

Khad Muhammed
News

PDP crisis: Saraki reveals when Wike, G-5 Governors’ demands will be...

Khad Muhammed
More

Surety: IPOB rejects offer from Soludo, says Kanu a free man

Khad Muhammed
More

No more coup in Nigeria, says Defence chief Irabor

Khad Muhammed
Hausa

Edo train kidnap: 12 more passengers rescued, abductors hold 2 railway...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...