All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
#SecureNorth

Bandits have formed govt in Mada district of Zamfara– Residents

Khad Muhammed
#SecureNorth

Zamfara may record lowest voter turnout due to insecurity, says Nagarta

Khad Muhammed
Election 2023

2023: Be educated, fight for your rights – Dutse Emir challenges...

Khad Muhammed
More

Lagos named second-worst liveable city on earth

Khad Muhammed
#SecureNorth

Man arrested in connection with kidnapping of politician’s mother in Jigawa

Khad Muhammed
News

2023: Why I didn’t reject Atiku’s request to be his running...

Khad Muhammed
#SecureNorth

Kaduna: Bandit in military uniform killed; arm, motorcycle recovered—Police

Khad Muhammed
More

Russia has taken over 55% of Donetsk – Ukrainian military

Khad Muhammed
More

Just In: Gunmen kidnap DPO in Nasarawa, demand N5m

Khad Muhammed
More

rgan harvesting: We’re ashamed of Ike Ekweremadu – MASSOB

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...