All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

How to get high-paying jobs in Nigeria: Recruitment Board

Khad Muhammed
Health

Nigerians’ poor health is caused by high poverty rate – WHO

Khad Muhammed
Health

UNICEF: Children suffer most when disease breaks out

Khad Muhammed
Education

ASUU strike: I will sack all Kaduna lecturers if strike persists—El-Rufai

Khad Muhammed
Crime

Man impregnates after raping step-daughter in Ekiti, blames devil

Khad Muhammed
Arewa

There’s no bomb explosion in Kogi—police

Khad Muhammed
Arewa

Niger: Gov Sani praises quick response in rescuing victims of boat...

Khad Muhammed
More

Police nab fake soldiers in Lagos

Khad Muhammed
More

Flood destroys 59 communities, sacks scores in Yobe

Khad Muhammed
#SecureNorth

Zamfara: Police releases Leadership Newspaper reporter amidst tension

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...