All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Tinubu’s charity does not begin at home – Omokri lambasts Tinubu

Khad Muhammed
More

PASAN shuts down Yobe Assembly, demands implementation of financial autonomy

Khad Muhammed
More

Kano: 12-year-old dies in open water

Khad Muhammed
More

Katsina market fire: A monumental tragedy – Masari

Khad Muhammed
More

Ondo Amotekun nabs 9 herders, 100 cattle

Khad Muhammed
More

Dollar videos: Blame Ganduje if anything happens to me – Jaafar...

Khad Muhammed
More

World Water Day: 58% of residents of Minna lacks water –...

Khad Muhammed
More

Military cannot stoop low to spy on Sunday Ighoho – DHQ

Khad Muhammed
More

Babban Bankin CBN Ya Gabatar Da Sabon Tsarin Caji Na USSD

Khad Muhammed
More

‘Yan bindiga sun kashe jami’an tsaro 6 a Anambra | BBC...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...