All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

El-Rufai, Others Behind Bill To Remove Minimum Wage From Exclusive List...

Khad Muhammed
More

Many missing as Boko Haram retakes Borno LG

Khad Muhammed
More

Kano govt arrests 200 street beggars, almajiris

Khad Muhammed
More

Again, Service Chiefs storm Maiduguri

Khad Muhammed
More

Buratai speaks on missing arms fund under him as Chief of...

Khad Muhammed
More

Ƴan majalisar Bauchi na farautar wanda ake zargi ya yi wa...

Khad Muhammed
More

EXCLUSIVE: Buratai, Olonisakin, Other Ex-Service Chiefs To Forfeit Salaries As Nigerian...

Khad Muhammed
More

Emiliano Sala: Family of footballer killed in plane crash taking legal...

Khad Muhammed
More

We’re returning to slave wages era, says Kano Labour unions

Khad Muhammed
More

Borno governor: We discovered 650 ‘ghost families’ in IDP camps

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...