All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Masu zanga-zanga sun lalata ofishin APC a jihar Ribas

Sulaiman Saad
Hausa

Jami’an Civil Defence sun kama É“arayi 108 a Kano

Sulaiman Saad
Hausa

Zanga-zanga:Tinubu zai wa Æ´an Najeriya jawabi ranar Lahadi

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun yi ruwan barkonon tsohuwa kan masu zanga-zanga a...

Sulaiman Saad
Hausa

Farashin doya ya yi ƙasa a yayin da sabuwa ta fara...

Sulaiman Saad
Hausa

An kama mutane 11 da suka cinnawa sakatariyar ƙaramar hukumar Tafa

Sulaiman Saad
Hausa

Sojoji sun tarwatsa masu zanga-zanga da suka tsare titin Abuja-Kaduna

Sulaiman Saad
Hausa

Zanga-zanga: An cinna wuta a ofishin APC na Jigawa

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ana gumurzu da masu zanga-zanga a Abuja

Muhammadu Sabiu
Hausa

Uwargidan Tinubu ta yi rabon buhunan shinkafa a Jihar Bauchi

Muhammadu Sabiu

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...