All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sojoji Sun Ceto Mutane 16 Da Aka Yi Garkuwa Da Su...

Sulaiman Saad
Hausa

Rundunar Sojan Najeriya Ta Fitar Da Sunayen Sojojin Da Aka Kashe...

Sulaiman Saad
Hausa

Wasu ƴan mata a Najeriya sun ƙirƙiro janareta mai amfani da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Wasu ƴan mata a Najeriya sun ƙirƙiro janareta mai amfani da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Wasu ƴan mata a Najeriya sun ƙirƙiro janareta mai amfani da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An ƙona gidaje da dama a garin da aka kashe sojoji...

Sulaiman Saad
Hausa

Gwamnatin Katsina Ta Fara Sayar Da Hatsi Kan Farashi Mai Sauki

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan Bindiga Sun Yi Garkuwa Da Shugaban Jam’iyar PDP Na Jihar...

Sulaiman Saad
Hausa

Hukumar Kwastam Ta Kama  Harsashi Na Miliyan ₦500 Da Aka Ɓoye...

Sulaiman Saad
Hausa

Yadda rikici a kan gishirin N20 ya yi sanadiyyar mutuwar wani...

Muhammadu Sabiu

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...