All stories tagged :

Hausa

Oyedepo Ya Bukaci Mambobin Cocinsa Su Mallaki Katin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Hausa

An Tsinci Gawar Wani Fitaccen ÆŠandaudu A Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Mutane biyu sun ƙone sosai a wata gobarar gidan mai a...

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu ya naÉ—a sabbin majalisun gudanarwar jami’o’i a Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴansanda sun tabbatar sojoji sun kashe wani matashi a Bauchi

Sulaiman Saad
Hausa

Jam’iyar PDP a jihar Benue ta dakatar da Ortom da wasu...

Sulaiman Saad
Hausa

An kama ƴan ƙasashen waje dake ɗaukar nauyin masu ɗaga tutar...

Sulaiman Saad
Hausa

Masu zanga-zanga sun lalata ofishin APC a jihar Ribas

Sulaiman Saad
Hausa

Jami’an Civil Defence sun kama É“arayi 108 a Kano

Sulaiman Saad
Hausa

Zanga-zanga:Tinubu zai wa Æ´an Najeriya jawabi ranar Lahadi

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun yi ruwan barkonon tsohuwa kan masu zanga-zanga a...

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Gwamnatin Tarayya Ta Dawo Da Karin ‘Yan Najeriya 39 Daga Afirka...

Muhammadu Sabiu
Hausa

NiDCOM Ta Karrama Farfesa Hakeem Tijani Da Lambar Yabon ‘Yan Najeriya...

Muhammadu Sabiu
Arewa

An kama mutumin da  ya yi garkuwa da kansa don karÉ“ar...

Sulaiman Saad
Hausa

Zamfara Ta Fara Raba Buhunan Taki 72,000 Ga Manoma

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Gwamnatin Tarayya Ta Dawo Da Karin ‘Yan Najeriya 39 Daga Afirka...

Gwamnatin Tarayya ta dawo da karin 'yan Najeriya 39 daga birnin Johannesburg na ƙasar Afirka ta Kudu zuwa Legas, a wani shirin kwashe 'yan ƙasar da jirgin Air Peace ya gudanar.An bayyana cewa an shirya wannan jigilar ne domin mutanen da ba su samu damar hawa jirgin farko ba,...