All stories tagged :

Hausa

Oyedepo Ya Bukaci Mambobin Cocinsa Su Mallaki Katin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gidaje 200 sun lalace sakamakon ambaliyar ruwa a Kaduna

Sulaiman Saad
Hausa

Abba Kabir ya sa an rufe duk asusun ma’aikatun Kano

Muhammadu Sabiu
Hausa

Jami’an tsaro sun cafke wani mai yi wa Æ´anbindiga safarar kakin...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinibu zai kai ziyara ƙasar China

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan bindiga sun yi awon-gaba da sama da mutum 150 da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan bindiga sun kashe mutane 6 a Benue

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan bindiga sun kashe mutane 6 a Benue

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan fashin daji sun sako mutane 10 bayan da suka ƙarbi...

Sulaiman Saad
Hausa

Shugaban DSS ya ajiye aikinsa

Sulaiman Saad
Hausa

Kwamishinan kuÉ—i na jihar Borno, Ahmed Ali Ahmed, ya rasu

Muhammadu Sabiu

Featured

Hausa

Gwamnatin Tarayya Ta Dawo Da Karin ‘Yan Najeriya 39 Daga Afirka...

Muhammadu Sabiu
Hausa

NiDCOM Ta Karrama Farfesa Hakeem Tijani Da Lambar Yabon ‘Yan Najeriya...

Muhammadu Sabiu
Arewa

An kama mutumin da  ya yi garkuwa da kansa don karÉ“ar...

Sulaiman Saad
Hausa

Zamfara Ta Fara Raba Buhunan Taki 72,000 Ga Manoma

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Gwamnatin Tarayya Ta Dawo Da Karin ‘Yan Najeriya 39 Daga Afirka...

Gwamnatin Tarayya ta dawo da karin 'yan Najeriya 39 daga birnin Johannesburg na ƙasar Afirka ta Kudu zuwa Legas, a wani shirin kwashe 'yan ƙasar da jirgin Air Peace ya gudanar.An bayyana cewa an shirya wannan jigilar ne domin mutanen da ba su samu damar hawa jirgin farko ba,...