All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
#SecureNorth

Ƴan sanda sun kama waɗanda ake zargi da kashe ɗan sanda

Muhammadu Sabiu
Arewa

An hallaka Æ´an ta’adda a Borno

Muhammadu Sabiu
Arewa

Kano State Declares Phone Snatching as Armed Robbery in Response to...

Halima Dankwabo
#SecureNorth

Bandits Kidnap 10 Students in Kachia, Kaduna State

Halima Dankwabo
#SecureNorth

Female Students Abducted by Bandits at Zamfara University Hostel

Halima Dankwabo
Arewa

Kaduna govt confirms troops neutralised 11 bandits, recovered arms

Khad Muhammed
Crime

EFCC intercepts 17 suspected internet fraudsters in Benue

Khad Muhammed
Arewa

Three men bag death sentence for robbery, murder in Jigawa

Khad Muhammed
Arewa

Corpse of Kaduna man shot by bandits found

Khad Muhammed
Crime

Gunmen abduct farmer in Omu-Ekiti, demand N3 million ransome

Khad Muhammed

Featured

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tuggar Ya Bayyana Aniyar Tsayawa Takarar Gwamnan Bauchi A 2027

Muhammadu Sabiu
Hausa

Isra’ila Da Hezbollah Sun Ci Gaba Da Musayar Wuta

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Da Pakistan Sun Tattauna Kan Tsagaita Wuta Da Kuma Shiga...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Shugaban jam’iyyar African Democratic Congress (ADC), David Mark, ya bayyana cewa Najeriya na fuskantar barazanar komawa tsarin jam’iyya ɗaya, inda ya zargi jam’iyyar APC da raunana jam’iyyun adawa da kuma cibiyoyin dimokiraɗiyya a ƙasar.Mark ya yi wannan jawabi ne a taron ‘yan adawa na ƙasa da aka gudanar a...