All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Police chief, Baba patrols Abuja-Kaduna road, deploys tactical squads, drones

Khad Muhammed
Crime

Police uncover shocking identities of gunmen who attacked Imo station

Khad Muhammed
Crime

Police bust IPOB hideout, recover pistols, ESN uniform, others in Imo

Khad Muhammed
#SecureNorth

Church alleges terrorists still killing members, 170 churches remain shut

Khad Muhammed
#SecureNorth

Kaduna: Bandits reportedly kidnap 2 farmers at Unguwar Barde

Khad Muhammed
Crime

Sen Uba Sani condemns Kaduna bandit attacks

Khad Muhammed
Crime

Serial fraudster who duped Nigerian Army General of N180m convicted

Khad Muhammed
#SecureNorth

Gov Ortom reacts as police gun down four bandits in Benue

Khad Muhammed
#SecureNorth

Kaura, Jema’a killings: Death toll hits 37 as operatives recover more...

Khad Muhammed
Crime

EFCC busts 33 internet fraud suspects in Lagos, Enugu raids

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...