All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

‘Yan Bindiga Sun Saki Daliban Kwalejin Afaka A Kaduna – AREWA...

Khad Muhammed
Crime

Ogun: Man defiles his three teenage daughters, another 10-year-old girl

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Tuesday morning

Khad Muhammed
Crime

Insurgency: Bauchi govt raises alarm over influx of IDPs from neighbouring...

Khad Muhammed
Crime

NDLEA raids eateries in Jos, recover drugged cakes, cocaine

Khad Muhammed
Crime

Nigeria Police arrest 10 traffic robbers in Lagos

Khad Muhammed
Crime

How Alleged Child Molester, Baba Ijesha Failed To Learn From His...

Khad Muhammed
Crime

Security operatives foil attack by bandits, recover 300 cattle in Zamfara

Khad Muhammed
Crime

I never said IPoB was responsible for killings in S-East —...

Khad Muhammed
Crime

DSS office attacked, INEC office set ablaze in Akwa Ibom

Khad Muhammed

Featured

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tuggar Ya Bayyana Aniyar Tsayawa Takarar Gwamnan Bauchi A 2027

Muhammadu Sabiu
Hausa

Isra’ila Da Hezbollah Sun Ci Gaba Da Musayar Wuta

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Da Pakistan Sun Tattauna Kan Tsagaita Wuta Da Kuma Shiga...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Shugaban jam’iyyar African Democratic Congress (ADC), David Mark, ya bayyana cewa Najeriya na fuskantar barazanar komawa tsarin jam’iyya ɗaya, inda ya zargi jam’iyyar APC da raunana jam’iyyun adawa da kuma cibiyoyin dimokiraɗiyya a ƙasar.Mark ya yi wannan jawabi ne a taron ‘yan adawa na ƙasa da aka gudanar a...