All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Police kill eight bandits in Katsina

Khad Muhammed
Crime

Southern Kaduna killings: Aisha Yesufu blasts Atiku over attacks

Khad Muhammed
Crime

Gunmen Kill Pregnant Woman, Three Others In Bayelsa

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Again, Naira Marley dragged to court | Daily Post

Khad Muhammed
Crime

Bauchi: ‘Za a rataye masu yi wa Æ™ananan yara fyaÉ—e’

Khad Muhammed
Crime

NDDC: Orji Kalu replies to Akpabio after being named in contract...

Khad Muhammed
Crime

Rivers Police rescue 9 passengers, kill 3 suspected kidnappers

Khad Muhammed
Crime

Fresh bomb blast kills husband, wife in Borno village

Khad Muhammed
Crime

Air Chief tasks troops on bombardment of bandits’ hideouts

Khad Muhammed
Crime

Drunken soldier shoots dead 13 civilians, including 2-year-old girl

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...