All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

BREAKING: Mob Attacks APC Secretariat In Ondo

Khad Muhammed
Crime

Benin jailbreaks: Obaseki issues ultimatum to fleeing inmates, inspects correctional facilities

Khad Muhammed
Crime

Impeach Buhari Now, US Associate Professor, Kperogi, Tells National Assembly

Khad Muhammed
Crime

Lagos: Three Banks Set Ablaze In Lekki

Khad Muhammed
Crime

Three people reportedly killed as End SARS protests turns bloody in...

Khad Muhammed
Crime

Nigerians accuse SARS of robbery, kidnapping, demand probe

Khad Muhammed
Crime

End SARS: Police reveals identities of persons who attacked station, freed...

Khad Muhammed
Crime

Salami panel is trying to indict Magu at all cost —...

Khad Muhammed
Crime

Delta sets up Judicial Panel of Enquiry into Police brutality

Khad Muhammed
Crime

Hoodlums disperse protesters in Osun (VIDEO)

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...