All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Borno Governor Shettima Wins APC Primary To Replace His Agent At...

Khad Muhammed
News

Ex-Attorney General, Eyo Ekpo emerges SDP Governorship candidate in Cross River

Khad Muhammed
News

Sen. Omo-Agege reacts to his suspension from APC

Khad Muhammed
News

Fayose threatens to sue EFCC, demands N20bn, public apology for placing...

Khad Muhammed
Politics

Arewa. Ng: Whereabouts Of 25-Man Adamawa APC Governorship Primary Committee ‘Unknown’

Khad Muhammed
Politics

Winners And Losers Of The Lagos APC Gov Primary…Fashola, Tinubu, venerable...

Khad Muhammed
Crime

Arewa. Ng-One injured as gunshots rock PDP primaries in Makurdi

Khad Muhammed
Politics

2019 Presidential ticket: Again PDP holds meeting with Saraki, Atiku others

Khad Muhammed
Politics

Arewa. Ng: David Mark talks tough ahead of PDP presidential primary...

Khad Muhammed
News

PDP Presidential primary: Aspirant speaks on being a ‘sponsored spy’

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...