All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Sunday morning

Khad Muhammed
Crime

Bayelsa: Gov. Dickson orders payment of new minimum wages

Khad Muhammed
More

INEC announces date for Ogun rerun election

Khad Muhammed
Crime

EFCC Breaks Silence On Detention Of Shehu Sani

Khad Muhammed
Crime

EFCC Breaks Silence On Detention Of Shehu Sani

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed
More

Buhari’s Minister, Lai Mohammed issues new directives to NBC

Khad Muhammed
More

NCC pioneers 5G network in West Africa, commended for Emergency Commission...

Khad Muhammed
More

2019 Elections: You’ve admitted irregularities – PDP tells President Buhari

Khad Muhammed
More

Buhari approves new appointment – AREWA.NG

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...