All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Crime

BREAKING: Senate Minority Leader, Abaribe calls for Buhari’s immediate resignation

Khad Muhammed
Crime

Buhari govt winning war against corruption – Lai Mohammed

Khad Muhammed
More

Nigerian Govt reveals fresh plan for civil servants

Khad Muhammed
More

Fashola reveals how foreign loans borrowed by Buhari govt will be...

Khad Muhammed
Crime

Gov Lalong reacts as gunmen kill 10 in Plateau

Khad Muhammed
Crime

Imo PDP chairman, Charles Ezekwem resigns

Khad Muhammed
More

PDP floors APC, wins 4 seats in Sokoto re-run

Khad Muhammed
More

Kwara: Buhari sends message to Ilorin Emirate Council

Khad Muhammed
Crime

Why Rivers is most peaceful state – Gov. Wike

Khad Muhammed
Crime

Cross River rerun: Security agency rescue abducted corps members as INEC...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...