All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

INEC set to create additional polling units in Nigeria

Khad Muhammed
News

I can fix Nigeria in 24 months if I take over...

Khad Muhammed
News

Supreme Court: Judgement won’t daunt opposition – Reps minority caucus

Khad Muhammed
News

Supreme Court’s ruling: ‘I fought a good fight for Nigerian people’...

Khad Muhammed
News

Atiku vs Buhari: Peter Obi reacts to Supreme Court ruling against...

Khad Muhammed
News

President Buhari under fire over plan to regulate social media in...

Khad Muhammed
News

Atiku vs Buhari: PDP expresses shock over Supreme court verdict

Khad Muhammed
News

EFCC, ICPC will keep an eye on cash movement in Kogi,...

Khad Muhammed
News

Atiku vs Buhari: PDP gives real reasons APC will lose at...

Khad Muhammed
News

APC candidate concedes defeat, tasks Abia lawmaker

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...