All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Peter Obi speaks on Southeast govs working against him

Khad Muhammed
News

APC appeal Committee upholds Shehu Sani as Kaduna Central Senatorial candidate

Khad Muhammed
Crime

Unknown Gunmen Kill APC Treasurer In Ekiti

Khad Muhammed
News

Bindow Confirmed Adamawa APC Governorship Candidate

Khad Muhammed
Politics

Couple Sells Baby For N200,000 To Relocate To City

Khad Muhammed
Politics

Reason we will give Buhari ‘Gbagbo’ treatment and send him to...

Khad Muhammed
Politics

Osun election: How Senator Adeleke is embarrassing PDP – APC

Khad Muhammed
Politics

How we will stop medical treatment abroad and flying of first...

Khad Muhammed
News

Ambode speaks on next government sustaining his programmes in Lagos

Khad Muhammed
News

ADC nominates ex-Adamawa gov Nyako as BoT chairman

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...