All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Bisi Akande narrates last moments with late Senator Akinfenwa

Khad Muhammed
News

Northern Youths react as Buhari gives Moghalu new appointment

Khad Muhammed
News

Benue: Ortom speaks on successor

Khad Muhammed
News

Buhari’s aide speaks on Okorocha’s call for scrapping of Reps, reduction...

Khad Muhammed
News

Akpabio Suspends recruitment into NDDC

Khad Muhammed
News

Extraordinary council meeting to hold Monday – Presidency

Khad Muhammed
More

Buhari govt under fire for abandoning Enugu International Airport, other infrastructures...

Khad Muhammed
Crime

Rep member laments FG’s order banning states from rehabilitating federal roads

Khad Muhammed
News

2023: Oshiomhole issues strong warning to those trying to unseat Buhari

Khad Muhammed
News

What Gbajabiamila told Rep members about signing register, walking away from...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...