All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Kogi: PDP aspirant denies stepping down for Wada, insists he remains...

Khad Muhammed
News

Reps to convey emergency session over Xenophobic attacks

Khad Muhammed
News

Supreme court sacks Ondo APC lawmaker

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Xenophobia: Nigerian government takes first action

Khad Muhammed
Crime

Corrupt Politicians Behind Sowore, Jalingo’s Detention, Says Media Group

Khad Muhammed
Crime

Buhari has no certificate, Ganduje used dollars to sew agbada, Wadume...

Khad Muhammed
News

Buba Galadima: Attacking Nigerian leaders abroad part of democracy

Khad Muhammed
More

Fulani holding us down not Ekweremadu, stop disgracing Igbo, Biafra Zionists...

Khad Muhammed
Crime

Corruption: Ebonyi State Offers Ghost Workers Amnesty, Says Pay Now, Go...

Khad Muhammed
More

Prove you have political will to protect Nigerians – Northern coalition...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...