All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2019: What credible elections will do for Nigeria – Gov. Okowa

Khad Muhammed
News

Ekiti PDP women slam Sen. Olujimi, say competing leadership with Fayose...

Khad Muhammed
News

Buhari nominates Chidi Uzowa as Director-General Infrastructure Concession Regulatory Commission, sends...

Khad Muhammed
News

Keyamo Lists 20 Reasons Why Atiku’s N97/Litre Fuel Price Is Impossible

Khad Muhammed
News

PDP chieftain, Suleiman Ukandu blasts Buhari, says President executing Obasanjo, Yar’Adua,...

Khad Muhammed
Crime

Ekweremadu: Political parties react to assassination attempt

Khad Muhammed
News

2019: Atiku has inherited IPOB – Presidential aide, Onochie

Khad Muhammed
News

Ekiti PDP Rejects Olujimi, Restores Fayose As Leader

Khad Muhammed
Law

Okorocha Loses Again As Court Nullifies Suspension Of 5 Imo Lawmakers

Khad Muhammed
News

President Buhari gives Abike Dabiri-Erewa new appointment

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...