All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Shehu Sani reveals actual reason Buhari govt wants to regulate social...

Khad Muhammed
News

Buhari’s London trip exposed infighting in presidency – Monday Ubani

Khad Muhammed
News

Bayelsa guber: INEC to deploy sign language interpreters

Khad Muhammed
News

Shehu Sani mocks Osinbajo as Abba Kyari takes Bill to London...

Khad Muhammed
News

Bayelsa guber: Vote APC and destroy your future, development – Dickson’s...

Khad Muhammed
News

Appeal court upholds Omo-Agege’s victory

Khad Muhammed
News

‘Where is Osinbajo’ – Nigerians react as Abba Kyari takes Bill...

Khad Muhammed
News

Fani-Kayode ‘calls out’ Osinbajo as Abba Kyari takes Bill to Buhari...

Khad Muhammed
News

Tribunal dismisses petition against Matawalle, fines petitioners N5m

Khad Muhammed
News

NDDC crisis: Why I’m being attacked – Buhari’s Minister, Senator Akpabio

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...