All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Senate begins probes of NNPC over $3.8 billion oil money

Khad Muhammed
Politics

Arewa. Ng: You’re Atiku’s errand boy, failed Governor – Buhari group...

Khad Muhammed
Politics

What Buhari said about Fayose, 2019 election during Fayemi’s swearing-in

Khad Muhammed
Politics

Arewa. Ng: Buhari will suffer crushing defeat because of Oshiomhole –...

Khad Muhammed
Crime

Kwankwaso speaks on involvement in Ganduje bribe-scandal video

Khad Muhammed
News

Hauwa Liman: Gov. Dankwambo, Senator Sani speak out

Khad Muhammed
News

APGA will suffer for injustice against me – Bianca Ojukwu

Khad Muhammed
News

Senate Begins Probe Of $3.5bn Subsidy Funds Being Managed By ‘Only...

Khad Muhammed
News

Our contract with APC during Osun guber still intact – SDP...

Khad Muhammed
News

Fayose vs EFCC: I’m a customer here, you should know me...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...