All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Adeleke: I Have My Misgivings About Supreme Court Judgment But Congratulations...

Khad Muhammed
More

BREAKING: President Buhari appoints SGF, Chief of Staff

Khad Muhammed
Crime

Buhari’s Government Seizes Diezani’s 2,149 Pieces of Jewellery, customized Gold iPhone,...

Khad Muhammed
More

Don’t Let El-Zakzaky Die In Your Custody, Human Rights Group To...

Khad Muhammed
More

Buhari, Aisha, others depart Nigeria

Khad Muhammed
Crime

Buhari govt reveals new method to fight corruption

Khad Muhammed
Crime

Governor vows to go ahead with Ruga scheme

Khad Muhammed
More

Buhari sends message to Lagos govt

Khad Muhammed
News

Kaduna Assembly confirms 11 commissioners, appoints principal officers

Khad Muhammed
News

Adeleke vs Oyetola: Tension as Supreme Court delivers final judgement today

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...