All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Ogun Assembly elects Speaker, deputy

Khad Muhammed
News

Imo West: INEC yet to release my Certificate of Return –...

Khad Muhammed
News

31 Akwa Ibom Local Government Councils Battle Federal Government Over Money...

Khad Muhammed
News

Dickson speaks on emergence of next Bayelsa governor

Khad Muhammed
News

Details of APC Governors’ meeting with Oshiomhole, NASS caucus revealed

Khad Muhammed
News

Benue: What Gov. Ortom told LG chairmen over official cars

Khad Muhammed
News

Davido reacts as Debo Ogundoyin emerges as Oyo Speaker

Khad Muhammed
News

Presidential Election Tribunal: Presidency reacts as opposition party withdraws petition challenging...

Khad Muhammed
News

Nigeria used to ‘chop I chop’ politics – Amaechi

Khad Muhammed
News

Why Edo Assembly was not inaugurated on Monday – APC

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...