All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Ministry Spent N20 Billion From Mining Intervention Fund -Minister

Khad Muhammed
News

9th Assembly: What Benue senators, reps will do in NASS –...

Khad Muhammed
News

How Fani-Kayode reacted to Ahmed Lawan’s emergence as Senate President

Khad Muhammed
News

Danladi, 34, emerges Kwara Assembly Speaker

Khad Muhammed
News

Okorocha: INEC gives update on court orders

Khad Muhammed
News

9th Assembly election: Lawan campaign group backs Ndume’s contest

Khad Muhammed
News

‘Don’t Christianize your cabinet’ – Islamic group warns Lagos, Oyo, Ogun...

Khad Muhammed
News

NASS leadership: PDP endorses Ndume, Bago

Khad Muhammed
News

9th National Assembly: Rep. Onyejeocha quits Speakership race, reveals why

Khad Muhammed
News

Orji Kalu dares APC, insists on running for Deputy Senate Presidency

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...