All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

9th Assembly: Senator Abe speaks on Lawan’s emergence as Senate President

Khad Muhammed
Crime

Fani-Kayode reacts to Gov Bagudu’s alleged refusal to confirm Christian as...

Khad Muhammed
Crime

Sokoto election: Tribunal issues warning to counsels

Khad Muhammed
News

June 12: Presidency, Shehu Sani clash over renaming of stadium built...

Khad Muhammed
News

June 12: What Buhari has done for us – Gov. Oyetola

Khad Muhammed
News

How Adamawa’s PDP may lose House Speaker to opposition APC

Khad Muhammed
News

Why Buhari govt is pro-military, cannot unite Nigeria – Dele Momodu

Khad Muhammed
News

9th Assembly: APC governors state position on new NASS leadership

Khad Muhammed
News

June 12: Why Nigerians mustn’t give up on democracy – Gani...

Khad Muhammed
News

What June 12 Democracy Day will do to Nigeria – Lagos...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...