All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Kingibe under attack for claiming Obasanjo masterminded annulment of MKO Abiola’s...

Khad Muhammed
News

What 9th National Assembly will do for Nigerians – Edo lawmaker,...

Khad Muhammed
News

Obasanjo under fresh fire over Democracy Day comments

Khad Muhammed
More

Atiku Seeks Court Permission To Inspect INEC Server

Khad Muhammed
News

CAN cries out over alleged lopsided appointment in Niger

Khad Muhammed
News

9th National Assembly: Abaribe emerges Senate Minority Leader

Khad Muhammed
More

What 9th Senate agreed to do on Thursday

Khad Muhammed
More

How Diplomatic Blunders Marred June 12, Democracy Day

Khad Muhammed
More

Senate sets up Welfare Committee [List of Members]

Khad Muhammed
News

JUST IN: Senate President, Ahmad Lawan, Swears in Okorocha

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...