All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Man beats wife to death in Anambra

Khad Muhammed
News

JUNE 12: Bola Tinubu sends powerful message to Nigerians, Buhari [Full...

Khad Muhammed
News

Senate Presidency: What HURIWA said about Lawan’s win over Ndume

Khad Muhammed
News

I have made my point – Ekweremadu, congratulates Lawan, Omo-Agege

Khad Muhammed
Law

Atiku vs Buhari: What happened in court on Tuesday

Khad Muhammed
News

9th Assembly: How Yobe residents reacted to Lawan’s emergence as Senate...

Khad Muhammed
News

Oborevwori Re-elected Delta Assembly Speaker

Khad Muhammed
News

9th Assembly: Williams elected Cross River Speaker

Khad Muhammed
News

Ahmed Lawan: Profile of Nigeria’s new Senate President

Khad Muhammed
News

June 12: Tinubu’s wife, Senator Oluremi sends message to Buhari

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...