All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Nigerian govt asked to rename Kaduna International Airport after Abba Kyari

Khad Muhammed
News

Electoral Act Bill: There’s nothing we can do if PDP musters...

Khad Muhammed
News

2019: Sanwo-Olu replies Agbaje on Lagos having two governors

Khad Muhammed
News

Fani-Kayode reacts as Osinbajo claims Nigeria will soon ‘feed the world’

Khad Muhammed
News

Oshiomhole denies insulting Aisha Buhari

Khad Muhammed
News

House of Reps threatens to jail Buhari’s ministers, gives reasons

Khad Muhammed
News

APC’s negative change made me dump party for PDP – Ondo...

Khad Muhammed
News

Senate confirms Buhari’s spokesman, Keyamo as board member of NDIC

Khad Muhammed
News

2019: What Atiku told Buhari after signing Peace Accord

Khad Muhammed
News

2019 election: There won’t be peace in APC says Buhari’s minister,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...