All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2019 presidency: reason some individuals are feeling disappointed in us –...

Khad Muhammed
News

South-East Development Commission bill a response to 1967 Civil War –...

Khad Muhammed
News

I’m an Urhobo man – Obasanjo declares

Khad Muhammed
News

Why Ekiti must vote Buhari in 2019 – Fayemi’s deputy, Egbeyemi

Khad Muhammed
News

2019 Presidency: Ezekwesili signs Peace Accord deal, attacks Buhari

Khad Muhammed
News

2019 Presidency: I’ll not hold on to power if defeated –...

Khad Muhammed
News

2019: Why Atiku ‘attempted to evade’ National Peace Accord – APC

Khad Muhammed
News

How Saraki, Melaye, Dogora, Tambuwal Lured APC Lawmakers To PDP

Khad Muhammed
News

Senate passes South East Development Commission Bill

Khad Muhammed
News

Buhari: Senator Adamu lambasts Obasanjo

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...