All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2019 election: Reason herdsmen are endorsing APC candidate, Jime – Gov....

Khad Muhammed
News

Malaye-What APC, Buhari will use against us in 2019

Khad Muhammed
News

2019: Power generation to hit 11,000MW – Buhari

Khad Muhammed
News

Presidency reacts to UK lawmaker claims that investors are at risk...

Khad Muhammed
News

Ondo assembly crisis: APC leaders blast lawmaker over comment on Gov....

Khad Muhammed
News

Fayemi reinstates five permanent secretaries sacked by Fayose

Khad Muhammed
News

We Promised Change But Not In Four Years, Says Fashola

Khad Muhammed
News

2019: Goodluck Jonathan speaks on vote buying, advises INEC

Khad Muhammed
News

Shehu Sani mocks Buhari’s ‘Next Level’ policy, hits El-Rufai

Khad Muhammed
News

What Dogara said about Jonathan conceding defeat to Buhari

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...