All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Monday morning

Khad Muhammed
News

APGA dumps Alex Otti, announces Ossy Prestige as Abia leader

Khad Muhammed
News

Why God allowed Buhari’s reelection – Lamido

Khad Muhammed
News

Abia north: INEC under fire over Orji Kalu’s emergence as Senator-elect

Khad Muhammed
News

Fulani elders slam Miyetti Allah over Tinubu’s 2023 presidential bid

Khad Muhammed
News

Shehu Sani reveals why Tinubu, Saraki, Dogara are fighting, throwing missiles

Khad Muhammed
Hausa

Ba Talaucewa Na Yi Ba, Neman Halal Nake – Inji Mallam...

Khad Muhammed
News

Buhari vs Atiku: Why presidency cabal, APC are bent on remaining...

Khad Muhammed
News

APC sweeps Zamfara LG polls

Khad Muhammed
News

Rivers: APC Chieftain, Eze sends SOS to Buhari, alleges Senator Abe...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...