All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Education

FG speaks on postponement of NECO exam

Khad Muhammed
News

You now have “the best new job in the world”, Queen...

Khad Muhammed
News

Gbajabiamila’s challenger, Monguno withdraws from speakership race, gives reason

Khad Muhammed
News

Kogi: How Gov. Bello spent N840m monthly – Speaker

Khad Muhammed
News

Sokoto guber: Tambuwal’s aide warns APC

Khad Muhammed
News

Tribunal receives 18 petitions in Kaduna

Khad Muhammed
More

Presidential election: PDP speaks on Atiku paying $30,000 to lobby US...

Khad Muhammed
More

Cross River: Tribunal orders APC Governorship candidate to serve Ayade through...

Khad Muhammed
News

Borno election: PDP candidate seeks nullification of Gov. Shettima’s victory

Khad Muhammed
News

Fayemi makes 75 new appointments

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...